ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ

ยกเลิกการทำวิทยฐานะได้แล้วมั้ง​คะ 8 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #461

• คุณหนู จ้า
  • รูปประจำตัวของ คุณหนู จ้า
พี่ที่ทำงานกำลังทำ ค.ศ.3 มาขอให้ดิฉันทำนวัตกรรมและช่วยดูวิจัยให้ ( ดิฉันเป็นแค่ครูค.ศ.1แต่จบปริญญาโท )
บอกตรงๆว่าเบื่อระบบนี้มากมาย ผลงานที่ส่งๆกัน ถ้าไม่จ้างทำ ก็ให้คนอื่นทำให้ วิ่งเต้นเซ่นคนประเมิน (ที่รร.มีครูที่ประเมินอยู่) ถึงเวลาสอน ไม่ได้สอน เพราะรีบทำเอกสารส่ง งานที่ส่งก็ไม่เคยเอามาทดลองใช้กับนักเรียน
ไม่มีประโยชน์ที่ตกถึงนักเรียนสักอย่าง ประเมินผ่านรับเงินประจำตำแหน่งไปกินสบายๆ แต่ความรู้ความสามารถไม่มี
ยกเลิกการทำวิทยฐานะได้แล้วมั้งคะ
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.207 วินาที